
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WAKALA WA USAJILI UFILISI NA UDHAMINI

(RITA)

TAARIFA KWA UMMA

MABADILIKO YA ADA ZA HUDUMA YA MIUNGANISHO YA WADHAMINI

Wakala wa Usajili Ufilisi na Udhamini (RITA) unapenda kuwatangazia wananchi mabadiliko ya
Ada za Huduma ya Miunganisho ya Wadhamini kama ilivyotangazwa katika Gazeti la Serikali
Na.202 lililotangazwa tarehe 22/5/2015.

Ada mpya zitaanza kutumika kuanzia leoTarehe 16 Machi 2016 kama ifuatavyo;

Na AINA YA HUDUMA ADA (TShs.)
1 Maombi ya Usajili wa Miunganisho ya Wadhamini 200,000
2 Taarifa ya Mabadiliko yoyote 50,000
3 Taarifa ya Marejesho ya Wadhamini (kila mwaka) 50,000
4 Kupata Nakala ya Nyaraka iliyothibitishwa iliyo katika kumbukumbu 

ya Msajili Mkuu 10,000
5 Maombi ya upekuzi wa hati au nyaraka yoyote 50,000
6 Maombi ya  kwanza ya Kibali cha kumiliki ardhi au mali nyingine 50,000
7 Maombi ya Kibali cha Kumiliki ardhi kwa Nyongeza ya zaidi ya 

Kiwanja kwa wakati mmoja 30,000
8 Uthibitisho wa Nyaraka 30,000
9 Kupatiwa nakala ya hati ya usajili 50,000

RITA

RITA inapenda kuwakumbusha wananchi wote kwamba malipo yote kwa Huduma tajwa hapo
juu na nyingine zote zinazotolewa na Wakala yafanyike kupitia :Benki ya NMB Akaunti namba
20601100078  au  M  Pesa  na  TigoPesa  kwa  Namba  ya  kampuni  240099.  Baada  ya  Malipo
hakikisha unapata, katika Ofisi za RITA, risiti ya Serikali inayolingana na Fedha ulizolipa.

Tunasisitiza kwamba Ofisi za RITA kote nchini hazipokei fedha taslimu kwa ajili ya Malipo ya Ada
ya huduma yoyote.

Kwa maelezo zaidi, fika katika Ofisi za RITA Makao Makuu au piga simu namba 0719 017 217.
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KAIMU AFISA MTENDAJI MKUU/ MSIMAMIZI MKUU WA WADHAMINI




