
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WAKALA WA USAJILI UFILISI NA UDHAMINI

(RITA)

NOTISI KWA WADHAMINI WA 
TAASISI/ASASI NCHINI

Kabidhi Wasii Mkuu ambaye ndiye Msimamizi Mkuu wa Wadhamini, anawatangazia 
wadhamini wa taasisi na asasi zote nchini zilizosajiliwa RITA kufanya Marejesho 
kila mwaka kwa wakati pamoja na kuwasilisha  taarifa kama kuna mabadiliko ya 
wadhamini,  anuani, katiba, jina la Taasisi/ Asasi na ofisi kwa mujibu wa Sheria ya 
Usajili wa Wadhamini, Sura ya 318 Toleo la 2002.

Notisi ya siku 30 inatolewa kuanzia leo  ijumaa, Tarehe 29 Mei, 2020 ili kutoa 
nafasi ya  kutekeleza maelekezo haya na watakaoshindwa watachukuliwa hatua 
kwa mujibu wa sheria ikiwemo kufutwa kwa  Taasisi /Asasi wanazozisimamia.

 Marejesho yanaweza kuwasilishwa/kutumwa kwa njia zifuatazo:
  Ofisi za RITA Makao Makuu, Ghorofa ya Nne- Jengo la RITA, Mtaa wa Simu na 

Makunganya, Dar es Salaam 

 Ofisi ya Kabidhi Wasii Mkuu,
 S.L.P. 9183,
 4 Mtaa wa Makunganya 
 11104 Dar es Salaam.

 Kwa barua pepe : info@rita.go.tz.
 Kwa maelezo zaidi piga simu( Bila malipo) namba 0800 117 482 au tembelea  
 Tovuti ya Wakala  www.rita.go.tz
 
   
   Emmy K. Hudson
   Kaimu Kabidhi Wasii/ Afisa Mtendaji Mkuu 
   28 Mei, 2020


